T

<
o

D &5 §adaam Woter Sepply & Sanciios Auttanty

150 9001:2015 Certified

TAARIFA KWA UMMA

OFA MAALUM YA KURUDISHIWA
HUDUMA YA MAJI BILA KULIPA FAINI

9.05.2025

Mamlaka ya Maijisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)
inapenda kuwajulisha Wananchi na wateja wake kuwa, Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania, Mhe Dkt Samia Suluhu Hassan kupitia Wizara
ya Maji imetoa ofa maalum kuondoa faini ya kurejeshewa huduma
(reconnection fee) kwa Wateja wanaodaiwa na Mamlaka za Maji Nchini.

DAWASA inawataarifu Wateja wake waliositishiwa huduma sababu ya
madeni ya bili za maji kufika katika ofisi za Mamlaka zinazowahudumia ili
kuingia mkataba wa kulipa madeni yao na kurejeshewa huduma bila faini
ya Shilingi 15,000.

Wahi sasa unufaike na ofa hii maalum ambayo imeanza tarehe 9.5.2025
hadi 31.5.2025

Kwa maelezo zaidi, wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bila malipo) au 0735202121 (Whatsapp tu)

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano
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